Sản phẩm
Đạt Tương Đương Sinh Học
 
Ngôi Sao Thuốc Việt
 
Tiphacetam
 

Xem ảnh lớn

Acetylcystein 200mg

Đăng ngày 14-08-2014 02:23:40 AM - 4418 Lượt xem
Mã sản phẩm: D A32 NB
Giá: Liên hệ

Hộp 10 vỉ x 10 viên SĐK: VD-31912-19

Đánh giá : 0 điểm 1 2 3 4 5

Chia sẻ :
1/- Thành phần Công thức cho 1  viên nang:
N – Acetylcystein                                      200 mg
2/-  Chỉ định:
Được dùng làm thuốc tiêu chất nhầy trong các bệnh lý đường hô hấp có đờm nhầy quánh như viêm phế quản cấp và mạn, viêm khí phế quản, khí phế thũng…
3/-  Liều dùng:
- Người lớn và trẻ em > 6 tuổi: 200mg x 3 lần/ngày.
- Trẻ em từ 2 – 6 tuổi: 200mg x 2 lần/ngày.
4/-  Quy cách đóng gói:  Hộp 10 vỉ x 10 viên nang.
                                                   Hộp 1 chai x 100 viên nang.

THUỐC ĐẠT TIÊU CHUẨN CƠ SỞ
Sản phẩm này không có hình ảnh khác
Sản phẩm cùng loại
Ambroxol 30mg
Ambroxol 30mg
D A18 TC

Giá: Liên hệ

Giá: Liên hệ

Bromhexin 8mg
Bromhexin 8mg
D B03 TB

Giá: Liên hệ

Ambroxol 30mg
Ambroxol 30mg
D A18 TB

Giá: Liên hệ

Giá: Liên hệ

Tiphacold
Tiphacold
D T22 NB

Giá: Liên hệ