Sản phẩm
Logo
Auclanityl
LOgo dang ky bo cong thuong
Đạt Tương Đương Sinh Học
 
Ngôi Sao Thuốc Việt
 
Tiphacetam
 
gà ta Sơn Ca; ga ta Son Ca; Cháo gà ta sơn ca; gà cúng, ga cung;
Logo Tipharco

Xem ảnh lớn

Acetylcystein 200mg

Đăng ngày 14-08-2014 02:23:40 AM - 3051 Lượt xem
Mã sản phẩm: D A32 NB
Giá: Liên hệ

Hộp 10 vỉ x 10 viên SĐK: VD-13874-11

Đánh giá : 0 điểm 1 2 3 4 5

Chia sẻ :
1/- Thành phần Công thức cho 1  viên nang:
N – Acetylcystein                                      200 mg
2/-  Chỉ định:
Được dùng làm thuốc tiêu chất nhầy trong các bệnh lý đường hô hấp có đờm nhầy quánh như viêm phế quản cấp và mạn, viêm khí phế quản, khí phế thũng…
3/-  Liều dùng:
- Người lớn và trẻ em > 6 tuổi: 200mg x 3 lần/ngày.
- Trẻ em từ 2 – 6 tuổi: 200mg x 2 lần/ngày.
4/-  Quy cách đóng gói:  Hộp 10 vỉ x 10 viên nang.
                                                   Hộp 1 chai x 100 viên nang.

THUỐC ĐẠT TIÊU CHUẨN CƠ SỞ
Sản phẩm này không có hình ảnh khác
Sản phẩm cùng loại
Terpin codein
Terpin codein
D T106 ĐB

Giá: Liên hệ